China's Top Drum Chippers Manufacturer & Supplier, Chitsimikizo cha ISO9001

  • Kuthekera kwakukulu komanso kutsika mtengo kwa magawo ovala
  • Kukwanira kosiyanasiyana kwa ntchito
  • Kuthamanga kokhazikika komanso kugwira ntchito kosavuta

Drum Chippers- Buku Loyamba

opangira ng'oma

Kodi mukuganiza zogula zopangira ng'oma kunyumba kapena bizinesi yanu? Ngati ndi choncho, mufuna kuti muwerenge kalozerayu kaye. Kuchokera pa ng'oma yamitengo yamitengo kupita ku chopalira ng'oma ya mafakitale, pali mitundu yonse ya ng'oma yopangira ng'oma kuti ikuthandizeni kuchotsa nkhuni zosafunikira. Mutha kupezanso chopangira ng'oma yam'manja yogulitsa! Mwayi uli, ngati mungathe kuganiza za izo, mukhoza kuchipeza. Koma mumasankha bwanji yabwino kwambiri?

Mu bukhuli, tikuwuzani zonse zomwe mungafune kudziwa za opangira ng'oma – tidzakambirana chilichonse kuyambira momwe zidazi zimagwirira ntchito mpaka pomwe mungagule mukakonzeka. Tiyeni tilowe!

Drum Chipper ndi chiyani?

Tisanapitirire mozama za momwe ng'oma imagwirira ntchito, tiyeni tiyankhe funso lovuta kwambiri – ng'oma ndi chiyani kwenikweni?
Otchera ng'oma ndi mitundu ina ya matabwa omwe amagwiritsidwa ntchito pochepetsa nkhuni (kawirikawiri nthambi zazikulu zamtengo, nthambi, kapena matumba) m'mitengo yaying'ono. Izi nthawi zambiri zimakhala zonyamula, ndi kuthekera kowakweza pamawilo ndi mafelemu omwe amatha kukokedwa kumbuyo kwa mathirakitala, vani, kapena magalimoto.
Zidazi zimagwiritsidwa ntchito pamalonda muzomera zamatabwa. Pano, amagwiritsidwa ntchito kusandutsa mitengo ikuluikulu kukhala tchipisi tomwe timatha kusinthidwa kukhala zinthu ngati tinthu tating'onoting'ono..
Drum chippers amakhala ndi maziko, kudyetsa odzigudubuza, mpeni odzigudubuza, chotengera lamba, ndi njira yosavuta ya hydraulic. Nthawi zambiri, thupi lalikulu ndi welded kukhala mkulu-mphamvu zitsulo mbale, ndi mipeni iwiri kapena inayi yoikidwa pa chogudubuza chilichonse.
Kuwonjezera pa drum chips, mukhoza kugula mitundu ina ya nkhuni, nawonso, kuphatikiza ma disk chips ndi ma torque apamwamba. Ambiri opangira ng'oma ndi zida zamagetsi zamagetsi zomwe zimayendetsedwa ndi PTO, koma palinso zida zopangira gasi.

Momwe Drum Chipper Imagwira Ntchito?

Tsopano popeza mukudziwa bwino lomwe woyimba ng'oma, nayi momwe mungagwiritsire ntchito imodzi.
Zopangira matabwa zimakhala ndi mbali zosiyanasiyana, kuphatikizapo kolala, pompa, chipper, ndi nkhokwe yosungiramo zinthu (ngakhale chinthu chomaliza ichi chikhoza kukhala chosankha).
Ma drum chips ali ndi zazikulu, ng'oma zoyendetsedwa ndi injini. Ng’oma izi zimakoka zinthu, kenaka muduleni kapena kung'amba musanazitsogolere pa chute. Makinawa amagwira ntchito mwachangu, kuwapanga kukhala abwino kwa ntchito zamalonda, koma akhoza kukhala mokweza kwambiri.
Amafunikanso ntchito mosamala – woyendetsa amayenera kuyika zida moganizira kuti apewe kupanikizana ndi kutsekeka.

Chipper Drum Information

Mutha kumva ng'oma zomwe zimatchedwa ng'oma – musasokonezedwe! Awiriwo ndi amodzi.

Otchera ng'oma ndi osiyana ndi mitundu ina ya otchera matabwa momwe amagwirira ntchito. Izi, kachiwiri, amakhala ndi ng'oma zazikulu zachitsulo zoyendetsedwa ndi ma mota. Ng'omayi imakonda kuyikidwa molingana ndi hopper, kuzungulira ku chute pamene imadula zinthuzo kukhala tchipisi. Ziphuphuzo zimatulutsidwa kuchokera ku chute yotulutsa.
Ukulu wa matabwa omwe ng'oma ya chipper ingagwire imasiyanasiyana malinga ndi kukula kwa makinawo. Ambiri amatha kugwira zinthu zamatabwa zomwe zili paliponse pakati pa zisanu ndi zinayi ndi zisanu ndi zinayi 24 mainchesi awiri.
M'ng'oma zachipper wamba, ng'oma idzagwiritsidwa ntchito ngati njira yodyetsera, zonse zojambulajambula ndi kuzing'amba. Amatchedwanso chuck ndi bakha chippers, ng'oma za chipper izi zitha kukhala zowopsa kuzigwiritsa ntchito. Zinthuzo zimaponyedwa m'ng'oma mofulumira kwambiri kotero kuti zimakhala zosavuta kuti abwerere ndikuvulaza woyendetsa..
Nthawi zambiri, makina opangira ng'oma opangidwa ndi hydraulically tsopano alowa m'malo mwa makina ambiri omwe amadyedwa mwachizolowezi. Izi zimagwiritsa ntchito ma hydraulic wheels kuwongolera kuchuluka kwa chakudya, kotero sichikulowa ndikutuluka mwachangu.

Drum Chipper vs. Disc Chipper

Monga tanenera poyamba, pali mitundu ingapo ikuluikulu ya zowotchera matabwa mukhoza kugula – opangira ng'oma, ma disc chips, ndi ma torque rollers apamwamba.
Opaka ng'oma ndi ma disc amakonda kukhala mitundu yodziwika bwino ya opangira matabwa mpaka pano. Mitundu yonse iwiriyi yakhala ikugwiritsidwa ntchito kwa zaka zambiri ndipo ili ndi ma pluses awo ndi minuses.

Momwe Ma Disc Chippers Amagwirira Ntchito?

Takuuzani kale zonse za momwe makina opangira ng'oma amagwirira ntchito – apa pali mwachidule mwachidule momwe ma disk chips amagwirira ntchito.

Ma disc chips amagwira ntchito ngati ng'oma. Zipangizo zamakono ndi zakale, kuyambira ku 1922. Mawilo osinthika opangidwa ndi hydraulically amakoka zinthu kuchokera ku hopper kubwerera ku diski, yomwe imayikidwa perpendicular kwa zinthu. Disikiyo imazungulira ndipo mipeni ya chowotchera nkhuni imadula zinthuzo n’kukhala tchipisi.
Izi zimatayidwa kuchokera ku chute ndi ma flanges omwe amaikidwa pa ng'oma.
Ma disc chips nthawi zambiri amatha kunyamula m'mimba mwake 6 ku 19 mainchesi, ngakhale pali mafakitale-grade chips ndi ma disks omwe amatha kunyamula zinthu mpaka 160 mainchesi awiri ndipo amafunikira mpaka 5,000 ndiyamphamvu kugwira ntchito! Mitundu yamitengo iyi nthawi zambiri imagwiritsidwa ntchito m'mafakitale kupanga zinthu ngati particleboard.

Zomwe zili Zabwino – Disc Chipper kapena Drum Chipper?

Palibe woyimbira ng'oma kapena disc chipper ndi wabwino kuposa winayo – zonse zimadalira zolinga zanu ndi zofunika pamene mukudula nkhuni.
Mwachitsanzo, zopangira ma disc sizothandiza ngati zopangira ng'oma. Amagwiritsa ntchito mphamvu zambiri komanso amatenga mphamvu zambiri.
Ma disc chips, mbali inayi, amakonda kupanga tchipisi tofanana kwambiri, makamaka akadyetsedwa ndi zopangira zabwino. Izi zimawapangitsa kukhala abwino kwa makampani osamalira mitengo yamalonda omwe ali ndi mitengo yayikulu yothana nawo.
Komabe, vuto ndi ma disc chips ndikuti khalidwe silimakhala lokwera nthawi zonse ngati mukuchita ndi zopangira zomwe sizili zabwino kwambiri.. Mwachitsanzo, ngati mutayamba kudyetsa nthambi zing'onozing'ono kapena nsonga, mudzapeza kuti tchipisi si yunifolomu kukula kwake.
Choncho, drum chippers amalamulira kwambiri pankhani yolimbana ndi nthambi zing'onozing'ono ndi nthambi. Ngakhale katswiri wodula mitengo kapena wobzala mitengo atha kufuna chopupa chamalonda chotsuka zinyalala zazikulu pantchitoyo., Mwininyumba wamba amene akufuna kuchotsa zinyalala zamphepo yamkuntho kuti azigwiritsa ntchito ngati mulch m'mundamo angachite bwino ndi makina opangira ng'oma ozungulira m'malo mwake..
Ma drum chippers amatha kukhala otetezeka pang'ono kuposa ma disc chips, ngakhale kachiwiri, izi nthawi zonse zimasintha. Makina ambiri opangira ng'oma ali ndi zida zachitetezo monga makina osinthira chakudya. Izi zimalola opangira ng'oma zatsopano kuti azitha kunyamula zida zazikulu (mpaka 20 mainchesi) popanda wogwiritsa ntchito kudandaula za kubweza kapena kutaya nkhuni mwangozi.
Ubwino wina wogwiritsa ntchito zida zopangira ng'oma m'malo mwa ma disc chips ndikuti ndizosavuta kuzisamalira. Ndikosavuta kusintha mipeni pazitsulo za ng'oma (ngakhale mipeni ikhoza kukhala yolemera kwambiri, makamaka pa china chake ngati makina okulirapo a 12-inch drum chipper).
Drum chippers amakonda kugwira ntchito mwachangu pamitengo yowongoka, pomwe sizigwira ntchito bwino panthambi zopotoka kapena zopindika. Zopangira ma disc zimakonda kukhala zophatikizika, pomwe opangira ng'oma amalemera mopepuka.
Chifukwa chake maubwino ena opangira ng'oma amaphatikiza:
● Amapereka mphamvu yozungulira bwino ndipo amatha kudula mokulirapo kuposa ma disc chips
● Zimakhala zong'ambika kwambiri ndipo nthawi zambiri zimakhala zolimba (ndi wamphamvu)
● Zimakhala zosavuta kuzipeza, makamaka ngati mukuyang'ana makina omwe ali 12 mainchesi kapena kukulirapo
Pomaliza, kusankha pakati pa ng'oma kapena disc chipper kudzabweranso kumalo omwe mukufuna kugwiritsa ntchito makinawo ndi mtundu wa nkhuni zomwe mukufuna kupanga.

 

Drum Chippers

Ma Disc Chippers

Kusiyana Kwamapangidwe

Ng'oma imagwiritsidwa ntchito ngati njira yodyetsera matabwa kukoka nkhuni mu mipeni ndikutulutsa tchipisi.

Mawilo amajambula zinthu kuchokera ku hopper kubwerera ku diski; mipeni ya chowotchera matabwa amadula zinthuzo n’kukhala tchipisi kenako n’kuzitaya ndi fulangesi

Avg. Kukula Kwazinthu

Mpaka 24 mainchesi

Mpaka 19 mainchesi

Kugwiritsa ntchito (Nthawi Yogwiritsa Ntchito)

Zabwino kwa matabwa owongoka kapena kugwiritsa ntchito wamba

Zabwino kwa zokhotakhota, nthambi zopindika kapena akatswiri olima mitengo okhala ndi zinyalala zambiri

Ubwino Wambiri

Zowonjezereka komanso zolimba zosavuta kuzisamalira

Mipeni ndi yopepuka komanso yothandiza pantchito zazikulu

Zokhudza Kuzindikira

Zingayambitse nkhuni zokhotakhota

Tchipisi tamatabwa si nthawi zonse kukula kofanana

Ubwino wa Drum Chippers

Mukagula ng'oma yopangira ng'oma, mwina mukudabwa chifukwa chake muyenera kusankha mtundu uwu wa chipper kuposa ena.
Pali zabwino zingapo zomwe zimaperekedwa ndi drum chips.
Kwa chimodzi, makinawa amatha kudula ndi kuphwanya zopangira bwino kwambiri kuposa mitundu ina – pa mlingo woposa 95% zambiri bwino, Pamenepo. Amatha kunyamula matabwa apamwamba ndipo ndi osavuta kugwira ntchito.
Osati zokhazo, koma zopangira ng'oma zimakhala zosavuta kuzisamalira ndipo zimapangidwa ndi zida zabwino kwambiri.
Kuphatikiza apo, makampani akuluakulu opanga ng'oma amakuuzani kuti opanga ng'oma amapanga tchipisi tabwinoko. Opanga ng'oma amapanga tchipisi tamatabwa tofanana ndi kukula kwake, zonse malinga ndi kutalika kwake ndi makulidwe awo. Ali ndi tizigawo tambiri ta tchipisi tovomerezeka ndi tizigawo ting'onoting'ono ta chindapusa ndi tchipisi ta pini. Zonse, khalidwe ndi bwino basi!

Kodi Chipper Drum Imathamanga Motani??

Pamene mukugwiritsa ntchito drum chopper, ndikwabwino kudziwa momwe mukulowera!
Mitengo ya ng'oma zamitengo yamitengo imazungulira mwachangu ndi liwiro lodziwika ndi kukula ndi mphamvu ya makina anu. Ena amapota pamlingo waukulu wa 540 RPMs (kuzungulira pamphindi), pamene ena akhoza kukwaniritsa mpaka 3000 RPMs.
Mwambiri, 540 ndi muyezo wa PTO liwiro laling'ono ng'oma nkhuni chipper. Anatero, pali zida zamakono zopangira ng'oma zomwe zimayendetsedwa kuchokera pa shaft ya PTO ya thirakitala yomwe imatha kuzungulira mwachangu. (kuzungulira 1000 RPMs). Ndi zachilendo kuwona ma RPM apamwamba pokhapokha ngati ndi okwera mtengo kwambiri, makina amalonda apamwamba.
Momwe Mungagwiritsire Ntchito Chipper Wood Wood?
Kaya mukutsuka zinyalala pang'ono pambuyo pa mkuntho kapena mumagwira ntchito kukampani yaukadaulo, ndizothandiza kudziwa momwe mungagwiritsire ntchito ng'oma yamafakitale yopangira matabwa.
Makina opangira matabwa a mafakitale amatha kukhala ovuta kwambiri kuposa oyambira, koma amagwira ntchito mochulukirapo kapena mocheperapo mwanjira yomweyo. Chipper chiyenera kuikidwa pamtunda wofanana.

Wopala nkhuni ali ndi mipeni ingapo yomwe imadula nkhunizo tinthu ting'onoting'ono pamene mukuzidyetsa mu hopper.. Dyetsani miyendo, koma-poyamba, mu hopper, kumasula nthambi pamene odzigudubuza akuwagwira. Ma drip chips ena amakhala ndi chodyera chamakina pamodzi ndi kuyimitsidwa mwachangu ndikuwongolera zowongolera monga chitetezo.
Pamene kudyetsa wamfupi nthambi, gwiritsani ntchito nthambi yayitali kuti muidyetse. Yang'anani nthambi iliyonse musanaidyetse miyala kapena zinthu zina zomwe zingawononge mipeni.
Mukayika nthambi mu hopper, zodzigudubuza zimagwira miyendo, pera, ndiyeno tchipisi tamatabwa amapangidwa mu ng'oma yopingasa ya chipper asanakakamizidwe kutuluka mu chute.. Muyenera kukulitsa masamba nthawi zonse, kapena tchipisi tamatabwa timayamba kuwoneka ngati tinthu tating'ono kuposa tchipisi.
Nthawi zonse tsatirani malangizo a wopanga chitetezo ndi ntchito ndi kuvala magolovesi olemetsa pamene mukugwira ntchito. Ndibwino kuvala zoteteza maso ndi makutu, nawonso, pamodzi ndi zovala zapafupi.

Kodi Chipper Wamatabwa Angadule Thupi?

Ili ndi funso loyipa lomwe lingabwere m'maganizo mutawonera makanema monga Fargo, momwe khalidwe la Steve Buscemi limadyetsedwa mochititsa mantha kupyolera mu chowotcha nkhuni.
Ndi chithunzi chakuda, ndipo moona, imodzi yomwe mwina simudzasowa kudzifunsa nokha! Komabe, opala matabwa amatha kung'amba thupi mosavuta. Mafupa samayenda bwino motsutsana ndi kumeta ubweya ndi mphamvu zowotcha za nkhuni.
Mwachiyembekezo, simukukonzekera kupha aliyense ndi chopaka nkhuni chanu! Ndipo mwachiwonekere, simuyenera kuyika munthu wina kupyolera mu chopalira nkhuni (kodi tiyenera kukuuzani zimenezo??). Komabe, ndikofunikira kumvetsetsa mphamvu ya makinawa pokhudzana ndi thupi la munthu monga chikumbutso chofunikira – muyenera kusamala mukamagwiritsa ntchito!
Apanso, nthawi zonse tsatirani malangizo a wopanga chitetezo ndi kuvala magalasi otetezera, chitetezo chakumva, ndi zovala zomwe sizidzagwidwa mu makina. Zopangira matabwa ndi zida zothandiza – koma alibe tsankho pakati pa nkhuni ndi anthu!

Mapeto

Kotero apo inu muli nazo izo! Chilichonse chomwe muyenera kudziwa za drum chippers kukuthandizani kupanga chisankho mwanzeru mukagula – kapena kusankha kuyamba ntchito.
Pali mitundu yonse ya makina omwe mungasankhe, kotero mosasamala kanthu za bajeti yanu, mtundu wa ntchito yomwe mukuyesera kuchita, ndi zokonda zanu, muyenera kupeza ng'oma chopper kuti zigwirizane ndi zosowa zanu.

Chiyambi cha Taichang Drum Wood Chippers

Taichang ndi wotsogolera opanga ndi ogulitsa ng'oma ku China. Tili ndi fakitale yathu ndipo zogulitsa zathu zatumizidwa kupitilira 100 mayiko.

Timapanga makina athu opangira ng'oma m'njira yoti athe kutengera zomwe makasitomala amafuna ndikugwira ntchito molingana ndi momwe makampani amagwirira ntchito. Gulu lathu la okonza aluso limawonetsetsa kuti chinthu chilichonse, kaya ndi yaying'ono kapena yamalonda, ndichothandiza kwambiri ndipo chimapereka zotsatira zomwe tikufuna ndikungogwiritsa ntchito mphamvu zochepa..

Taichang Drum Chippers Features

Drum wood chipper wathu ali ndi maubwino angapo kuposa mpikisano wathu. Timagwiritsa ntchito zida zapamwamba komanso zolimba kupanga makina okhalitsa. Mawonekedwe a ng'oma yathu yamatabwa amagogomezera chitetezo ndi kusavuta. Timayesetsa kupanga makina omwe si otetezeka kugwiritsa ntchito okha, komanso zosavuta kuthamanga ndi kukonza.

chipinda chophwanyika

Chipinda chophwanyidwa cha drum wood chipper chimaphimbidwa kuti chitetezeke ndipo chivundikirocho chimakwera mosavuta ndi ma hydraulics.. Izi zimapangitsa kukonza ndi kusintha masamba kukhala kosavuta komanso kosavuta.

ng'oma chopper mpeni

Zida za tsamba ndi H13. Ndizovuta komanso zosamva kuvala. Imatha kudula matabwa olimba ndipo imakhala ndi moyo wautali wantchito isanafune kunoledwa. Zotsatira zabwino kwambiri, tsamba liyenera kuwongoleredwa pambuyo pake 1000 maola ntchito.

wodzigudubuza

Chogudubuza chodyera matabwa chimapangidwa ndi 45# Mn chitsulo. Chitsulo ichi chimakhala ndi abrasion amphamvu komanso mphamvu yoluma yolondola, kumathandiza kuchepetsa mwayi wa kuwonongeka kwa chipper.

ng'oma chipper thupi

Thupi lakuthupi ndi chitsulo cholimba cha kaboni - Q235. Izi zimalola kuti iziyenda mokhazikika popanda maziko apansi.

kudyetsa unyolo conveyor

Chotengera chodulira chodyera chimadyetsa zopangira mofanana, mosasamala kanthu za kukula kapena mawonekedwe, kuteteza kutsekeka koopsa.

skrini mauna

Kukula kwa mesh yotchinga kumatha kusinthidwa kukhala makulidwe osiyanasiyana kuti apange zinthu zomaliza malinga ndi zofunikira.

Drum Chippers Parameters

MtunduMtengo wa TC216Chithunzi cha TC218Mtengo wa TC426Chithunzi cha TC428
Rotor awiri (mm)650800650800
Kudula chipangizo kuchuluka (chidutswa)3 masamba kapena makonda3 masamba kapena makonda20-35 nyundo kapena makonda20-35 nyundo kapena makonda
Kukula kwazeneraPhi 50 kapena makondaPhi 50 kapena makondaPhi 60 kapena makondaPhi 60 kapena makonda
Kukula kolowetsa (mm)540× 240 pa680× 310 pa1250× 250 pa1250× 310 pa
Liwiro lozungulira la tsamba (r/m)590650600650
Mlingo wa kudyetsa (m.m)3835-383838
Max material diameter (mm)220300240300
Kutalika kwa chipboard (mm)30-50 kapena makonda30-50 kapena makonda30-80 kapena makonda30-80 kapena makonda
Mphamvu (t/h)3-66-108-1010-12
Mphamvu yayikulu (kw)55110110132
Kudyetsa motere (kw)3+45.5+45.5+5.55.5+7.5
Kutulutsa motere (kw)3+33+35.5+5.55.5+5.5
Makina opangira mafuta (kw)1.51.51.51.5
Kutalika kwa conveyor kudyetsa (mm)4000400040004000
Kutalika kwa conveyor (mm)10000100001000010000
Kulemera (t)4.578.210.4
Kutumiza1× 40'GP1× 40'GP1× 40'HQ1× 40'HQ

Drum Chippers Ntchito Video

Wood ng'oma chipper processing zinyalala veneer.

Mkulu mphamvu ng'oma chipper processing matabwa nthambi

Malangizo Pogula Drum Chipper

Kuti ndikutumikireni bwino, chonde yesani kupereka zambiri pansipa:

1) Ndi zinthu ziti zomwe ziyenera kuphwanyidwa? Ngati matabwa, nkhuni zamtundu wanji?
2) Kuuma?
3) Chinyezi?
4) Zolemba malire awiri a zinthu kuti wosweka?
5) Kutalika kwakukulu kwa zinthu zomwe ziyenera kuphwanyidwa?
6) Zofunika kupanga mphamvu?
7) Zofunika tchipisi kukula?
8) Kodi tchipisi tamatabwa tizigwiritsa ntchito chiyani ? ( kupanga mapepala amatabwa? Za biomass power plant? Ndi zina zotero)
9) Malo ogwirira ntchito makina?
10) Zina mwapadera zofunika zomwe mukuganiza kuti ndizofunikira kuti mundidziwitse?

Ndiye tidzalangiza chitsanzo choyenera malinga ndi zosowa zanu zenizeni.

Lankhulani ndi Katswiri