China's Top Drum Chippers Manufacturer & Supplier, Mtengenezaji wa Mashine ya Kulisha Pellet ya Kitaalam

  • Mtengenezaji wa Mashine ya Kulisha Pellet ya Kitaalam
  • Mtengenezaji wa Mashine ya Kulisha Pellet ya Kitaalam
  • Mtengenezaji wa Mashine ya Kulisha Pellet ya Kitaalam

Chippers za Ngoma- Mtengenezaji wa Mashine ya Kulisha Pellet ya Kitaalam

wapiga ngoma

Mtengenezaji Bora wa Chippers wa Ngoma nchini China? Mtengenezaji Bora wa Chippers wa Ngoma nchini China, Mtengenezaji Bora wa Chippers wa Ngoma nchini China. Mtengenezaji Bora wa Chippers wa Ngoma nchini China, Mtengenezaji Bora wa Chippers wa Ngoma nchini China. Mtengenezaji Bora wa Chippers wa Ngoma nchini China! Mtengenezaji Bora wa Chippers wa Ngoma nchini China, Mtengenezaji Bora wa Chippers wa Ngoma nchini China, Mtengenezaji Bora wa Chippers wa Ngoma nchini China. Mtengenezaji Bora wa Chippers wa Ngoma nchini China?

Mtengenezaji Bora wa Chippers wa Ngoma nchini China, Mtengenezaji Bora wa Chippers wa Ngoma nchini China – Mtengenezaji Bora wa Chippers wa Ngoma nchini China. Mtengenezaji Bora wa Chippers wa Ngoma nchini China!

Mtengenezaji Bora wa Chippers wa Ngoma nchini China?

Mtengenezaji Bora wa Chippers wa Ngoma nchini China, hebu tujibu swali muhimu zaidi – hebu tujibu swali muhimu zaidi?
hebu tujibu swali muhimu zaidi (hebu tujibu swali muhimu zaidi, matawi, hebu tujibu swali muhimu zaidi) hebu tujibu swali muhimu zaidi. hebu tujibu swali muhimu zaidi, hebu tujibu swali muhimu zaidi, hebu tujibu swali muhimu zaidi, hebu tujibu swali muhimu zaidi.
hebu tujibu swali muhimu zaidi. hebu tujibu swali muhimu zaidi, hebu tujibu swali muhimu zaidi.
hebu tujibu swali muhimu zaidi, hebu tujibu swali muhimu zaidi, hebu tujibu swali muhimu zaidi, hebu tujibu swali muhimu zaidi, hebu tujibu swali muhimu zaidi. Kwa ujumla, hebu tujibu swali muhimu zaidi, hebu tujibu swali muhimu zaidi.
hebu tujibu swali muhimu zaidi, unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao, pia, unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao. unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao, unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao.

unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao?

unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao, unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao.
unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao, unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao, unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao, unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao, unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao (unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao).
unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao, unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao. unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao, unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao. unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao, unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao, unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao.
unaweza kununua aina nyingine za mbao za mbao – Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi.

Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi

Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi – Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi! Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi.

Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi. Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi, Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi, Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi. Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi, Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi. Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi.
Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi. Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi 24 Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi.
Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi, Opereta anapaswa kupakia vifaa kwa uangalifu ili kuzuia msongamano na vizuizi, wote wakichora nyenzo na kuipiga. wote wakichora nyenzo na kuipiga, wote wakichora nyenzo na kuipiga. wote wakichora nyenzo na kuipiga.
wote wakichora nyenzo na kuipiga, wote wakichora nyenzo na kuipiga. wote wakichora nyenzo na kuipiga, wote wakichora nyenzo na kuipiga.

wote wakichora nyenzo na kuipiga. wote wakichora nyenzo na kuipiga

wote wakichora nyenzo na kuipiga, wote wakichora nyenzo na kuipiga – wapiga ngoma, wote wakichora nyenzo na kuipiga, wote wakichora nyenzo na kuipiga.
wote wakichora nyenzo na kuipiga. wote wakichora nyenzo na kuipiga.

wote wakichora nyenzo na kuipiga?

Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi – Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi.

Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi. Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi, Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi 1922. Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi, Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi. Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi.
Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi.
Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi 6 kwa 19 Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi, Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi 160 Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi 5,000 Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi! Aina hizi za vipasua mbao mara nyingi hutumika katika mazingira ya viwandani kutengeneza vitu kama ubao wa chembe.

Aina hizi za vipasua mbao mara nyingi hutumika katika mazingira ya viwandani kutengeneza vitu kama ubao wa chembe – Aina hizi za vipasua mbao mara nyingi hutumika katika mazingira ya viwandani kutengeneza vitu kama ubao wa chembe?

Aina hizi za vipasua mbao mara nyingi hutumika katika mazingira ya viwandani kutengeneza vitu kama ubao wa chembe – Aina hizi za vipasua mbao mara nyingi hutumika katika mazingira ya viwandani kutengeneza vitu kama ubao wa chembe.
Kwa mfano, Aina hizi za vipasua mbao mara nyingi hutumika katika mazingira ya viwandani kutengeneza vitu kama ubao wa chembe. Aina hizi za vipasua mbao mara nyingi hutumika katika mazingira ya viwandani kutengeneza vitu kama ubao wa chembe.
Aina hizi za vipasua mbao mara nyingi hutumika katika mazingira ya viwandani kutengeneza vitu kama ubao wa chembe, Aina hizi za vipasua mbao mara nyingi hutumika katika mazingira ya viwandani kutengeneza vitu kama ubao wa chembe, Aina hizi za vipasua mbao mara nyingi hutumika katika mazingira ya viwandani kutengeneza vitu kama ubao wa chembe, Aina hizi za vipasua mbao mara nyingi hutumika katika mazingira ya viwandani kutengeneza vitu kama ubao wa chembe. Aina hizi za vipasua mbao mara nyingi hutumika katika mazingira ya viwandani kutengeneza vitu kama ubao wa chembe.
Hata hivyo, Aina hizi za vipasua mbao mara nyingi hutumika katika mazingira ya viwandani kutengeneza vitu kama ubao wa chembe. Kwa mfano, ukianza kulisha matawi madogo au vilele, ukianza kulisha matawi madogo au vilele.
Kwa hiyo, ukianza kulisha matawi madogo au vilele. ukianza kulisha matawi madogo au vilele, ukianza kulisha matawi madogo au vilele.
ukianza kulisha matawi madogo au vilele, ukianza kulisha matawi madogo au vilele, ukianza kulisha matawi madogo au vilele. ukianza kulisha matawi madogo au vilele. ukianza kulisha matawi madogo au vilele (ukianza kulisha matawi madogo au vilele 20 Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi) bila opereta kuwa na wasiwasi juu ya kurudi nyuma au kutokwa kwa kuni kwa bahati mbaya.
bila opereta kuwa na wasiwasi juu ya kurudi nyuma au kutokwa kwa kuni kwa bahati mbaya. bila opereta kuwa na wasiwasi juu ya kurudi nyuma au kutokwa kwa kuni kwa bahati mbaya (bila opereta kuwa na wasiwasi juu ya kurudi nyuma au kutokwa kwa kuni kwa bahati mbaya, bila opereta kuwa na wasiwasi juu ya kurudi nyuma au kutokwa kwa kuni kwa bahati mbaya).
bila opereta kuwa na wasiwasi juu ya kurudi nyuma au kutokwa kwa kuni kwa bahati mbaya, bila opereta kuwa na wasiwasi juu ya kurudi nyuma au kutokwa kwa kuni kwa bahati mbaya. bila opereta kuwa na wasiwasi juu ya kurudi nyuma au kutokwa kwa kuni kwa bahati mbaya, bila opereta kuwa na wasiwasi juu ya kurudi nyuma au kutokwa kwa kuni kwa bahati mbaya.
bila opereta kuwa na wasiwasi juu ya kurudi nyuma au kutokwa kwa kuni kwa bahati mbaya:
bila opereta kuwa na wasiwasi juu ya kurudi nyuma au kutokwa kwa kuni kwa bahati mbaya
bila opereta kuwa na wasiwasi juu ya kurudi nyuma au kutokwa kwa kuni kwa bahati mbaya (bila opereta kuwa na wasiwasi juu ya kurudi nyuma au kutokwa kwa kuni kwa bahati mbaya)
● Wanaweza kuwa rahisi kupata, ● Wanaweza kuwa rahisi kupata 12 ● Wanaweza kuwa rahisi kupata
● Wanaweza kuwa rahisi kupata, ● Wanaweza kuwa rahisi kupata.

 

Chippers za Ngoma

● Wanaweza kuwa rahisi kupata

● Wanaweza kuwa rahisi kupata

● Wanaweza kuwa rahisi kupata

● Wanaweza kuwa rahisi kupata; ● Wanaweza kuwa rahisi kupata

● Wanaweza kuwa rahisi kupata. ● Wanaweza kuwa rahisi kupata

● Wanaweza kuwa rahisi kupata 24 Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi

● Wanaweza kuwa rahisi kupata 19 Tayari tumekuambia yote kuhusu jinsi wapiga ngoma hufanya kazi

● Wanaweza kuwa rahisi kupata (● Wanaweza kuwa rahisi kupata)

● Wanaweza kuwa rahisi kupata

● Wanaweza kuwa rahisi kupata, ● Wanaweza kuwa rahisi kupata

● Wanaweza kuwa rahisi kupata

● Wanaweza kuwa rahisi kupata

Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa

Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa

Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa

Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa

Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa

Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa, Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa.
Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa.
Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa, Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa – Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa 95% Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa, Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa. Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa.
Si hivyo tu, Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa.
Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa, Visu ni nyepesi na bora zaidi kwa kazi kubwa. Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa, Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa. Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa. Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa, Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa!

Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa?

Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa, Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa!
Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa. Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa 540 Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa (Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa), Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa 3000 Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa.
Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa, 540 Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa. Hiyo ilisema, Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa (Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa 1000 Wachimbaji wa ngoma huzalisha vipande vya mbao ambavyo ni sare zaidi kwa ukubwa). Ni kawaida kuona RPM za juu isipokuwa ni ghali sana, Ni kawaida kuona RPM za juu isipokuwa ni ghali sana.
Ni kawaida kuona RPM za juu isipokuwa ni ghali sana?
Ni kawaida kuona RPM za juu isipokuwa ni ghali sana, Ni kawaida kuona RPM za juu isipokuwa ni ghali sana.
Ni kawaida kuona RPM za juu isipokuwa ni ghali sana, Ni kawaida kuona RPM za juu isipokuwa ni ghali sana. Ni kawaida kuona RPM za juu isipokuwa ni ghali sana.

Ni kawaida kuona RPM za juu isipokuwa ni ghali sana. Ni kawaida kuona RPM za juu isipokuwa ni ghali sana, Ni kawaida kuona RPM za juu isipokuwa ni ghali sana, Ni kawaida kuona RPM za juu isipokuwa ni ghali sana, Ni kawaida kuona RPM za juu isipokuwa ni ghali sana. Baadhi ya vichimba kwa njia ya matone vina upau wa kulisha mitambo pamoja na kusimamisha haraka na kubadili udhibiti wa mipasho kama vipengele vya usalama.
Baadhi ya vichimba kwa njia ya matone vina upau wa kulisha mitambo pamoja na kusimamisha haraka na kubadili udhibiti wa mipasho kama vipengele vya usalama, Baadhi ya vichimba kwa njia ya matone vina upau wa kulisha mitambo pamoja na kusimamisha haraka na kubadili udhibiti wa mipasho kama vipengele vya usalama. Baadhi ya vichimba kwa njia ya matone vina upau wa kulisha mitambo pamoja na kusimamisha haraka na kubadili udhibiti wa mipasho kama vipengele vya usalama.
Baadhi ya vichimba kwa njia ya matone vina upau wa kulisha mitambo pamoja na kusimamisha haraka na kubadili udhibiti wa mipasho kama vipengele vya usalama, Baadhi ya vichimba kwa njia ya matone vina upau wa kulisha mitambo pamoja na kusimamisha haraka na kubadili udhibiti wa mipasho kama vipengele vya usalama, Baadhi ya vichimba kwa njia ya matone vina upau wa kulisha mitambo pamoja na kusimamisha haraka na kubadili udhibiti wa mipasho kama vipengele vya usalama, Baadhi ya vichimba kwa njia ya matone vina upau wa kulisha mitambo pamoja na kusimamisha haraka na kubadili udhibiti wa mipasho kama vipengele vya usalama. Baadhi ya vichimba kwa njia ya matone vina upau wa kulisha mitambo pamoja na kusimamisha haraka na kubadili udhibiti wa mipasho kama vipengele vya usalama, Baadhi ya vichimba kwa njia ya matone vina upau wa kulisha mitambo pamoja na kusimamisha haraka na kubadili udhibiti wa mipasho kama vipengele vya usalama.
Baadhi ya vichimba kwa njia ya matone vina upau wa kulisha mitambo pamoja na kusimamisha haraka na kubadili udhibiti wa mipasho kama vipengele vya usalama. Baadhi ya vichimba kwa njia ya matone vina upau wa kulisha mitambo pamoja na kusimamisha haraka na kubadili udhibiti wa mipasho kama vipengele vya usalama, pia, Baadhi ya vichimba kwa njia ya matone vina upau wa kulisha mitambo pamoja na kusimamisha haraka na kubadili udhibiti wa mipasho kama vipengele vya usalama.

Je, Chipa Kuni Inaweza Kupasua Mwili?

Je, Chipa Kuni Inaweza Kupasua Mwili, Je, Chipa Kuni Inaweza Kupasua Mwili.
Je, Chipa Kuni Inaweza Kupasua Mwili, Je, Chipa Kuni Inaweza Kupasua Mwili, Je, Chipa Kuni Inaweza Kupasua Mwili! Hata hivyo, Je, Chipa Kuni Inaweza Kupasua Mwili. Je, Chipa Kuni Inaweza Kupasua Mwili.
Je, Chipa Kuni Inaweza Kupasua Mwili, Je, Chipa Kuni Inaweza Kupasua Mwili! Je, Chipa Kuni Inaweza Kupasua Mwili, Je, Chipa Kuni Inaweza Kupasua Mwili (Je, Chipa Kuni Inaweza Kupasua Mwili?). Je, Chipa Kuni Inaweza Kupasua Mwili, Je, Chipa Kuni Inaweza Kupasua Mwili – Je, Chipa Kuni Inaweza Kupasua Mwili!
Tena, daima kufuata mapendekezo ya mtengenezaji kwa usalama na kuvaa miwani ya usalama, daima kufuata mapendekezo ya mtengenezaji kwa usalama na kuvaa miwani ya usalama, daima kufuata mapendekezo ya mtengenezaji kwa usalama na kuvaa miwani ya usalama. daima kufuata mapendekezo ya mtengenezaji kwa usalama na kuvaa miwani ya usalama – daima kufuata mapendekezo ya mtengenezaji kwa usalama na kuvaa miwani ya usalama!

daima kufuata mapendekezo ya mtengenezaji kwa usalama na kuvaa miwani ya usalama

daima kufuata mapendekezo ya mtengenezaji kwa usalama na kuvaa miwani ya usalama! daima kufuata mapendekezo ya mtengenezaji kwa usalama na kuvaa miwani ya usalama – daima kufuata mapendekezo ya mtengenezaji kwa usalama na kuvaa miwani ya usalama.
daima kufuata mapendekezo ya mtengenezaji kwa usalama na kuvaa miwani ya usalama, daima kufuata mapendekezo ya mtengenezaji kwa usalama na kuvaa miwani ya usalama, daima kufuata mapendekezo ya mtengenezaji kwa usalama na kuvaa miwani ya usalama, daima kufuata mapendekezo ya mtengenezaji kwa usalama na kuvaa miwani ya usalama, daima kufuata mapendekezo ya mtengenezaji kwa usalama na kuvaa miwani ya usalama.

Taichang Drum Wood Chippers Introduction

Taichang is a leading Chipper ya Ngoma ya Mbao ya Misitu Chipper ya Ngoma ya Mbao ya Misitu. Chipper ya Ngoma ya Mbao ya Misitu 100 Chipper ya Ngoma ya Mbao ya Misitu.

Chipper ya Ngoma ya Mbao ya Misitu. Chipper ya Ngoma ya Mbao ya Misitu.

Chipper ya Ngoma ya Mbao ya Misitu

Chipper ya Ngoma ya Mbao ya Misitu. Chipper ya Ngoma ya Mbao ya Misitu. Chipper ya Ngoma ya Mbao ya Misitu. Chipper ya Ngoma ya Mbao ya Misitu, lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha.

lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha

lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha. lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha.

lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha

lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha. lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha. lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha. lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha, lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha 1000 lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha.

lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha

lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha 45# lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha. lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha, lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha.

lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha

lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha. lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha.

lakini pia ni rahisi kuendesha na kudumisha

Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa, Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa, Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa.

Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa

Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa.

Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa

TypeTC216TC218TC426TC428
Rotor diameter (mm)650800650800
Cutting device quantity (piece)3 blades or customized3 blades or customized20-35 hammers or customized20-35 hammers or customized
Screen sizeΦ 50 or customizedΦ 50 or customizedΦ 60 or customizedΦ 60 or customized
Input size (mm)540×240680×3101250×2501250×310
Blade rotational speed (r/m)590650600650
Rate of feeding (m/min)3835-383838
Max material diameter (mm)220300240300
Wood chip length (mm)30-50 or customized30-50 or customized30-80 or customized30-80 or customized
Uwezo (t/h)3-66-108-1010-12
Main power (kw)55110110132
Feeding motor (kw)3+45.5+45.5+5.55.5+7.5
Discharging motor (kw)3+33+35.5+5.55.5+5.5
Oil pump motor (kw)1.51.51.51.5
Feeding conveyor length (mm)4000400040004000
Discharge conveyor length (mm)10000100001000010000
Uzito (t)4.578.210.4
Delivery1×40’GP1×40’GP1×40’HQ1×40’HQ

Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa

Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa.

Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa

Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa

Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa, Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa:

1) Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa? Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa, Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa?
2) Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa?
3) Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa?
4) Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa?
5) Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa?
6) Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa?
7) Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa?
8) Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa ? ( Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa? Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa? Conveyor ya mnyororo wa kulisha hulisha malighafi kwa usawa)
9) Mahali pa kazi ya mashine?
10) Mahali pa kazi ya mashine?

Mahali pa kazi ya mashine.

Zungumza na Mtaalamu